Thuật ngữ tìm kiếm:

Quận Cup Münster


giá bóng rổ Lịch trình trò chơi

đá banh trực tiếp ngoại hạng anh đá banh trực tiếp ngoại hạng anh
Chủ nhật, ngày 24 tháng 7 năm 2022
Trò chơi Quali 1
SV Greven 1: 3 FC Mecklenbeck
Trò chơi Quali 4
RW Alverskirchen 0: 6 SV Südkirchen
Trò chơi Quali 2
SC đá banh trực tiếp ngoại hạng anh xuất hiện 2: 1 ESV Münster
Trò chơi Quali 3
IFC Warendorf 6: 1 IKSV Münster
Thứ năm, ngày 4 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
Hòa hợp 0: 3 Conc. Albachen
Thứ Sáu, ngày 5 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
BG Gimbte 1: 6 Ottmarsbocholt
Thứ Bảy, ngày 6 tháng 8 đá banh trực tiếp ngoại hạng anh năm 2022
Vòng 1
SC Everswinkel 2: 4 Vfl Senden
Vòng 1
Borussia Münster 2: 0 SC Greven 09
Chủ nhật, ngày 7 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
BW Beelen 3: 1 SV Herbern
Vòng 1
Schapdetten 1: 10 BSV Roxel
Vòng 1
TUS FRECKENHORST đá banh trực tiếp ngoại hạng anh 2: 1 BW aasee
Vòng 1
GW Gelmer 6: 5 Tus Altenberge
Vòng 1
Liên minh Athletico 0: 7 W. Mecklenbeck
Vòng 1
Polonia 6: 7 SC Müssingen
Vòng 1
SV B?ssell 4: 6 Sc füchtorf
Vòng 1
TSV Handorf đá banh trực tiếp ngoại hạng anh 3: 0 GW Amelsbüren
Vòng 1
SV Mauritz 06 2: 3 SG Telgte
Vòng 1
GW Marathon 0: 5 SV DRENSTEINFURT
Vòng 1
Westbevern 8: 1 GW Albersloh
Vòng 1
Tus Ascheberg 0: 5 Tus Hiltrup
Vòng 1
IFC Warendorf 9: 1 SC Gremmendorf
Vòng 1
RW Milte 7: 8 GS Hohenholte
Vòng 1
VFL Wolbeck 4: 2 Werner sc
Vòng 1
Davensberg 1: 2 SV Rinkerode
Vòng 1
SW Havixbeck 0: 2 BSV Ostbevern
Vòng 1
Sc Nienberge 9: 8 FC Greffen
Vòng 1
SV Südkirchen 1: 0 SC Capelle
Vòng 1
Câu lạc bộ Mladost 1: 4 Sc Hoetmar
Vòng 1
TSV Ostenfelde 2: 4 Saxonia Münster
Thứ ba, ngày 9 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
GW Westkirchen 0: 5 Sc Münster 08
Thứ Năm, ngày 11 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
FC Mecklenbeck 5: 7 FC Münster 05
Thứ ba, ngày 16 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
SC xuất hiện -:- 1. FC Gievenbeck
Vòng 1
Warendorfer Su -:- Nhà trẻ em
Vòng 1
SG Sendenhorst -:- Vfl Sassenberg
Thứ năm, ngày 18 tháng 8 năm 2022
Vòng 1
SG Selm -:- FC Nordkirchen
Vòng 1
ASEC Münster -:- Centro Espa?ol
 


Người nhấp chuột hàng đầu trong 7 ngày qua
1 Krombacher Cup MS 2022/23: IFC Warendorf - SC Gremmendorf 9: 1
" [hơn...] (692 lần nhấp)
2 Krombacher Cup MS 2022/23: BW Beelen - SV Herbern 3: 1
" [hơn...] (538 lần nhấp)
3 Kreisliga A1 MS: Sweat, Matchay 1st
" [hơn...] (396 lần nhấp)
4 Krombacher Cup MS 2022/23: GW Westkirchen - SC Münster 08 0: 5
" [hơn...] (335 lần nhấp)
5 Krombacher -Cup MS 2022/23: SV B?sensell - SC Füchtorf 4: 6 N.E.
" [hơn...] (331 lần nhấp)

?Nhiều người nhấp chuột hàng đầu

Kreisliga A Münsterland

PL. độiSp. CổngPts.
1    SF Gellendorf 1    6: 3 3  
2    Sus Stadtlohn II 1    1: 1 1  
3    Ammeloe 1    1: 1 1  
4    Chuyển tiếp EPE II 0    0: 0 0  
5    Matellia Metelen 0    0: 0 0  

?Để hoàn thành bảng

Báo cáo trò chơi cuối cùng
Tus Ascheberg - Wacker Mecklenbeck 1: 1
BG Gimbte - RW Alverskirchen 3: 2
Saxonia Münster - GW Amelsbüren 0: 1
SG Dyckburg - SC Everswinkel 0: 3
TSV Handorf - FC Nordkirchen 1: 8
Eintracht Münster - SW Havixbeck 8: 6 N.E.
BW Greven - SC Gremmendorf 2: 0
EMS Westbevern - Concordia Albachten 1: 0
Sc Nienberge - SC Münster 08 1: 2
FC Mecklenbeck - SC Reckenfeld 2: 0
Tus Ascheberg - Tus Hiltrup 0: 6
SC Greven 09 - BSV Roxel 7: 6
Teutonia Coerde - SV Südkirchen 4: 0
SV Rinkerode - GW Gelmer 2: 0
TSV Ostenfelde - FC Münster 05 1: 3
Sc Hoetmar - Borussia Münster 3: 2
SG Telgte - BSV Ostbevern 7: 6
GW Marathon - BW Aasee 0: 4
SV Mauritz - Werner SC 6: 4 N.E.
Centro Espanol - BW Ottmarsbocholt 0:14
BW Beelen - SG Selm 1: 3
GW Albersloh - SV B?ssell 7: 8 N.E.
SC Füchtorf - VFL Sassenberg 2: 1
Club Mladost - RW Milte 1: 2
FC Greffen - SW Münster 4: 1
SC Müssingen - Westfalia Kinderhaus 2: 9
SC Everswinkel - Tus Fleckenhorst 2: 4
ESV Münster - IFC Warendorf 5: 1
GW Amelsbüren - Warendorfer Su 2: 3
SG Sendenhorst - SV Herbern 3: 4
SC Sprakel - SC Capelle 2: 8
ESV Münster - Davaria Davensberg 3: 2 n.v.
BG Gimbte - Wacker Mecklenbeck 0: 3
GS Hohenholte - Tus Altenberge 0: 2
VFL Wolbeck - 1. FC Givenbeck 1: 0 n.v.
Davaria Davensberg - SV Herbern II 3: 3
Fortuna Schapdetten - GW Westkirchen 5: 6 N.E.
Tus Hiltrup II - BW Ottmarsbocholt 4: 4
SW Havixbeck - BSV Roxel II 0: 0
SV Südkirchen - Concordia Albachten 1: 4
SG SELM - SV Rinkerode 4: 1
SC Capelle - SV B?sensell 3: 2
Wacker Mecklenbeck II - BG Gimbte 2: 1
Câu lạc bộ Mladost - SG Dyckburg 2: 3
Tus Hiltrup IV - BW Ottmarsbocholt II 1: 0
GW Amelsbüren II - VFL Wolbeck II 1: 3
BW AASEE - GS Hohenholte 5: 2
SC Capelle - Tus Hiltrup II 1: 2
BSV Roxel II - SV B?ssell 2: 0
SV Rinkerode - BW AASEE 0: 3